Mua LD2979M38TR với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Output: | 3.8V |
|---|---|
| Voltage - Input: | Up to 16V |
| Voltage - Dropout (tiêu biểu): | 0.2V @ 50mA |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | SOT-23-5 |
| Loạt: | - |
| điều Topology: | Positive Fixed |
| Bao bì: | Cut Tape (CT) |
| Gói / Case: | SC-74A, SOT-753 |
| Vài cái tên khác: | 497-7782-1 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -25°C ~ 125°C |
| Số điều chỉnh: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | LD2979M38TR |
| Mô tả mở rộng: | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed Output 3.8V 50mA SOT-23-5 |
| Sự miêu tả: | IC REG LDO 3.8V 50MA SOT23-5 |
| Hiện tại - Output: | 50mA |
| Hiện tại - Giới hạn (Min): | 100mA |