Mua LD39115J18R với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Output: | 1.8V |
|---|---|
| Voltage - Input: | Up to 5.5V |
| Voltage - Dropout (tiêu biểu): | 0.08V @ 100mA |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 4-FlipChip |
| Loạt: | - |
| điều Topology: | Positive Fixed |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 4-UFBGA, FCBGA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| Số điều chỉnh: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 3 (168 Hours) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 9 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | LD39115J18R |
| Mô tả mở rộng: | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed Output 1.8V 150mA 4-FlipChip |
| Sự miêu tả: | IC REG LDO 1.8V 0.15A 4FLIPCHIP |
| Hiện tại - Output: | 150mA |