Mua LM2674MX-12 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - đầu ra (Min / Fixed): | 12V |
|---|---|
| Voltage - Output (Max): | - |
| Voltage - Input (Min): | 6.5V |
| Voltage - Input (Max): | 40V |
| topology: | Buck |
| Đồng bộ chỉnh lưu: | No |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 8-SOIC |
| Loạt: | SIMPLE SWITCHER® |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Loại đầu ra: | Fixed |
| Cấu hình ngõ ra: | Positive |
| Vài cái tên khác: | LM2674MX-12TR |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Số đầu ra: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | LM2674MX-12 |
| Chức năng: | Step-Down |
| Tần số - Switching: | 260kHz |
| Mô tả mở rộng: | Buck Switching Regulator IC Positive Fixed 12V 1 Output 500mA 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Sự miêu tả: | IC REG BUCK 12V 0.5A 8SOIC |
| Hiện tại - Output: | 500mA |