Mua LM3503SQX-16 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - Cung cấp (phút): | 2.5V |
|---|---|
| Điện áp - Cung cấp (Max): | 5.5V |
| Voltage - Output: | 16V |
| Kiểu: | DC DC Regulator |
| topology: | Step-Up (Boost) |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 16-WQFN (4x4) |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 16-WFQFN Exposed Pad |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Số đầu ra: | 2 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | LM3503SQX-16 |
| Chuyển nội bộ (s): | Yes |
| Tần số: | 1MHz |
| Mô tả mở rộng: | LED Driver IC 2 Output DC DC Regulator Step-Up (Boost) Analog, PWM Dimming 400mA (Switch) 16-WQFN (4x4) |
| dimming: | Analog, PWM |
| Sự miêu tả: | IC LED DRIVER RGLTR DIM 16WQFN |
| Hiện tại - Output / Channel: | 400mA (Switch) |