Mua LM4040CIM3-2.5 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - đầu ra (Min / Fixed): | 2.5V |
|---|---|
| Voltage - Output (Max): | - |
| Voltage - Input: | - |
| Lòng khoan dung: | ±0.5% |
| Hệ số nhiệt độ: | 100ppm/°C |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | SOT-23-3 |
| Loạt: | - |
| Loại tài liệu tham khảo: | Shunt |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | TO-236-3, SC-59, SOT-23-3 |
| Loại đầu ra: | Fixed |
| Vài cái tên khác: | LM4040CIM3-2.5TR LM4040CIM325 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Tiếng ồn - 10Hz đến 10kHz: | 35µVrms |
| Tiếng ồn - 0.1Hz đến 10Hz: | - |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | LM4040CIM3-2.5 |
| Mô tả mở rộng: | Shunt Voltage Reference IC ±0.5% 15mA SOT-23-3 |
| Sự miêu tả: | IC VREF SHUNT 2.5V SOT23-3 |
| Hiện tại - Cung cấp: | - |
| Hiện tại - Output: | 15mA |