Mua LNK2W152MSEF với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 450V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | - |
| Size / Kích thước: | 2.008" Dia (51.00mm) |
| Loạt: | LNK |
| Ripple hiện tại: | 6.4A @ 120Hz |
| sự phân cực: | Polar |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial, Can - Screw Terminals |
| Vài cái tên khác: | 493-8866 LNK2W152MSEF-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -25°C ~ 85°C |
| gắn Loại: | Chassis Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 21 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | LNK2W152MSEF |
| Lifetime @ Temp.: | 5000 Hrs @ 85°C |
| Spacing chì: | 0.866" (22.00mm) |
| Trở kháng: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 3.740" (95.00mm) |
| Mô tả mở rộng: | 1500µF 450V Aluminum Capacitors Radial, Can - Screw Terminals 5000 Hrs @ 85°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM 1500UF 20% 450V SCREW |
| Điện dung: | 1500µF |