Mua LP3876ES-2.5 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Output: | 2.5V |
|---|---|
| Voltage - Input: | Up to 7V |
| Voltage - Dropout (tiêu biểu): | 0.8V @ 3A |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | DDPAK/TO-263-5 |
| Loạt: | - |
| điều Topology: | Positive Fixed |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | TO-263-6, D²Pak (5 Leads + Tab), TO-263BA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| Số điều chỉnh: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 3 (168 Hours) |
| Số phần của nhà sản xuất: | LP3876ES-2.5 |
| Mô tả mở rộng: | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed Output 2.5V 3A DDPAK/TO-263-5 |
| Sự miêu tả: | IC REG LDO 2.5V 3A TO263-5 |
| Hiện tại - Output: | 3A |