Mua LP5951MFX-1.5 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Output: | 1.5V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 1.8 V ~ 5.5 V |
| Voltage - Dropout (tiêu biểu): | - |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | SOT-23-5 |
| Loạt: | - |
| điều Topology: | Positive Fixed |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | SC-74A, SOT-753 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| Số điều chỉnh: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | LP5951MFX-1.5 |
| Mô tả mở rộng: | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed Output 1.5V 150mA SOT-23-5 |
| Sự miêu tả: | IC REG LDO 1.5V 0.15A SOT23-5 |
| Hiện tại - Output: | 150mA |