Mua LT1739CFE#PBF với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 5 V ~ 12 V |
|---|---|
| Kiểu: | Driver |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 20-TSSOP-EP |
| Loạt: | - |
| Nghị định thư: | xDSL |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 20-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) Exposed Pad |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |