Mua LX8117B-33CDT với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Output: | 3.3V |
|---|---|
| Voltage - Input: | Up to 15V |
| Voltage - Dropout (tiêu biểu): | 1.15V @ 1.2A |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | TO-252, (D-Pak) |
| Loạt: | - |
| điều Topology: | Positive Fixed |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 125°C |
| Số điều chỉnh: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 2 (1 Year) |
| Số phần của nhà sản xuất: | LX8117B-33CDT |
| Mô tả mở rộng: | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed Output 3.3V TO-252, (D-Pak) |
| Sự miêu tả: | IC REG LDO 3.3V TO252 |
| Hiện tại - Output: | - |
| Hiện tại - Giới hạn (Min): | 1.2A |