Mua LX8384-15CDD với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Output: | 1.5V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 4.75 V ~ 10 V |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | TO-263-4, D²Pak (3 Leads + Tab), TO-263AA |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 125°C |
| Số đầu ra: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 2 (1 Year) |
| Số phần của nhà sản xuất: | LX8384-15CDD |
| Mô tả mở rộng: | - Converter, Intel Pentium® P54C-VRE Voltage Regulator IC 1 Output |
| Sự miêu tả: | IC REG LDO 1.5V 5A TO263 |