Mua M50100CC1200 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu: | 1.2V @ 100A |
|---|---|
| Voltage - DC Xếp (VR) (Max): | 1200V (1.2kV) |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | Module |
| Tốc độ: | Standard Recovery >500ns, > 200mA (Io) |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Module |
| Nhiệt độ hoạt động - Junction: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Chassis Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 3 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | M50100CC1200 |
| Mô tả mở rộng: | Diode Array 1 Pair Common Cathode Standard 1200V (1.2kV) 100A Chassis Mount Module |
| Loại diode: | Standard |
| Cấu hình diode: | 1 Pair Common Cathode |
| Sự miêu tả: | DIODE MODULE 1.2KV 100A |
| Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR: | - |
| Hiện tại - Trung bình sửa chữa (Io) (mỗi Diode): | 100A |