Mua MA27D300GL với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu: | 580mV @ 100mA |
|---|---|
| Voltage - DC Xếp (VR) (Max): | 30V |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | SSSMini2-F3 |
| Tốc độ: | Small Signal =< 200mA (Io), Any Speed |
| Loạt: | - |
| Xếp Thời gian phục hồi (TRR): | 1ns |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 2-SMD, Flat Lead |
| Vài cái tên khác: | MA27D300GLTR |
| Nhiệt độ hoạt động - Junction: | 125°C (Max) |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | MA27D300GL |
| Mô tả mở rộng: | Diode Schottky 30V 100mA Surface Mount SSSMini2-F3 |
| Loại diode: | Schottky |
| Sự miêu tả: | DIODE SCHOTTKY 30V 100MA |
| Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR: | 2µA @ 30V |
| Hiện tại - Trung bình sửa chữa (Io): | 100mA |
| Dung @ VR, F: | 9pF @ 0V, 1MHz |