Mua MA3X72000L với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu: | 550mV @ 500mA |
|---|---|
| Voltage - DC Xếp (VR) (Max): | 40V |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | Mini3-G1 |
| Tốc độ: | Fast Recovery = 200mA (Io) |
| Loạt: | - |
| Xếp Thời gian phục hồi (TRR): | 5ns |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | TO-236-3, SC-59, SOT-23-3 |
| Vài cái tên khác: | MA3X72000LTR MA720-(TX) MA720-TX MA720TR MA720TR-ND |
| Nhiệt độ hoạt động - Junction: | 125°C (Max) |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | MA3X72000L |
| Mô tả mở rộng: | Diode Schottky 40V 500mA Surface Mount Mini3-G1 |
| Loại diode: | Schottky |
| Sự miêu tả: | DIODE SCHOTTKY 40V 500MA MINI3 |
| Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR: | 100µA @ 35V |
| Hiện tại - Trung bình sửa chữa (Io): | 500mA |
| Dung @ VR, F: | 60pF @ 0V, 1MHz |