Mua MAL212384681 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 10V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | - |
| Size / Kích thước: | 0.508" Dia x 1.260" L (12.90mm x 32.00mm) |
| Loạt: | 123 SAL-A |
| Ripple hiện tại: | 760mA @ 100Hz |
| sự phân cực: | Polar |
| Bao bì: | Tape & Box (TB) |
| Gói / Case: | Axial, Can |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | MAL212384681 |
| Lifetime @ Temp.: | 20000 Hrs @ 125°C |
| Spacing chì: | - |
| Trở kháng: | 200 mOhm |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Mô tả mở rộng: | 680µF 10V Aluminum Capacitors Axial, Can 550 mOhm @ 100Hz 20000 Hrs @ 125°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | 550 mOhm @ 100Hz |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM 680UF 20% 10V AXIAL |
| Điện dung: | 680µF |