Mua MAX4275BAEUA với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - Cung cấp, Single / Dual (±): | 2.5 V ~ 5.5 V, ±1.25 V ~ 2.75 V |
|---|---|
| Voltage - Input offset: | 500µV |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 8-uMAX |
| Tốc độ quay: | 0.7 V/µs |
| Loạt: | GainAmp™ |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| Loại đầu ra: | Rail-to-Rail |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| Số Mạch: | 2 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | MAX4275BAEUA |
| Mô tả mở rộng: | General Purpose Amplifier 2 Circuit Rail-to-Rail 8-uMAX |
| Sự miêu tả: | IC OPAMP GP 1.7MHZ RRO 8UMAX |
| Hiện tại - Cung cấp: | 355µA |
| Hiện tại - Output / Channel: | 65mA |
| Hiện tại - Bias Input: | 50pA |
| Loại khuếch đại: | General Purpose |
| 3dB băng thông: | 1.7MHz |