Mua MAX9502MELT+T với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - Cung cấp, Single / Dual (±): | 2.5 V ~ 3.6 V |
|---|---|
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 6-uDFN (1.5x1.0) |
| Tốc độ quay: | - |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 6-WFDFN |
| Loại đầu ra: | - |
| Vài cái tên khác: | MAX9502MELT+T-ND |
| Số Mạch: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | MAX9502MELT+T |
| Sự miêu tả: | IC AMP VIDEO W/FILTER 6UDFN |
| Hiện tại - Cung cấp: | 5.3mA |
| Hiện tại - Output / Channel: | 95mA |