Mua MBA02040C1749FC100 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±1% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±50ppm/°C |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.063" Dia x 0.142" L (1.60mm x 3.60mm) |
| Loạt: | MBA/SMA 0204 - Professional |
| Kháng (Ohms): | 17.4 |
| Power (Watts): | 0.4W |
| Bao bì: | Tape & Box (TB) |
| Gói / Case: | Axial |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 155°C |
| Số ĐẦU CẮM: | 2 |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | MBA02040C1749FC100 |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Tính năng: | Automotive AEC-Q200 |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Mô tả mở rộng: | 17.4 Ohm ±1% 0.4W Through Hole Resistor Axial Automotive AEC-Q200 Thin Film |
| Sự miêu tả: | RES 17.4 OHM 0.4W 1% AXIAL |