Mua MBR10100CTP với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu: | 850mV @ 5A |
|---|---|
| Voltage - DC Xếp (VR) (Max): | 100V |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | ITO-220S |
| Tốc độ: | Fast Recovery = 200mA (Io) |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | TO-220-3 Isolated Tab |
| Vài cái tên khác: | MBR10100CT MBR10100CT-ND |
| Nhiệt độ hoạt động - Junction: | -65°C ~ 175°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | MBR10100CTP |
| Mô tả mở rộng: | Diode Array 1 Pair Common Cathode Schottky 100V 5A Through Hole TO-220-3 Isolated Tab |
| Loại diode: | Schottky |
| Cấu hình diode: | 1 Pair Common Cathode |
| Sự miêu tả: | DIODE ARRAY SCHOTTKY 100V ITO220 |
| Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR: | 100µA @ 100V |
| Hiện tại - Trung bình sửa chữa (Io) (mỗi Diode): | 5A |