Mua MOV-14D911K với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Varistor (Typ): | 910V |
|---|---|
| Điện áp Varistor (Min): | 819V |
| Điện áp Varistor (Max): | 1001V (1.001kV) |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Disc 14mm |
| Vài cái tên khác: | MOV14D911K |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Số Mạch: | 1 |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| DC Volts tối đa: | 745VDC |
| AC Volts tối đa: | 550VAC |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 15 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | MOV-14D911K |
| Năng lượng: | 175J |
| Sự miêu tả: | VARISTOR 910V 4.5KA DISC 14MM |
| Hiện tại - Surge: | 4.5kA |
| Dung @ Tần số: | 220pF @ 1kHz |