Mua MXLP5KE60AE3 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Xếp Standoff (Typ): | 60V |
|---|---|
| Điện áp - kẹp (tối đa) @ Ipp: | 96.8V |
| Điện áp - Sự cố (Tối thiểu): | 66.7V |
| Các kênh không định hướng: | 1 |
| Bảo vệ đường dây điện: | No |
| Power - Peak Pulse: | 500W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | DO-204AL, DO-41, Axial |
| Vài cái tên khác: | 1086-10540 1086-10540-MIL |
| Nhiệt độ hoạt động: | -65°C ~ 150°C (TJ) |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | MXLP5KE60AE3 |
| Sự miêu tả: | TVS DIODE 60VWM 96.8VC DO41 |
| Dòng điện - Peak Pulse (10 / 1000μs): | 5.2A |