Mua MXSMBJ120CA với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Xếp Standoff (Typ): | 120V |
|---|---|
| Điện áp - kẹp (tối đa) @ Ipp: | 193V |
| Điện áp - Sự cố (Tối thiểu): | 133V |
| Kiểu: | Zener |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | SMBJ (DO-214AA) |
| Loạt: | Military, MIL-PRF-19500 |
| Bảo vệ đường dây điện: | No |
| Power - Peak Pulse: | 600W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | DO-214AA, SMB |
| Vài cái tên khác: | 1086-14011 1086-14011-MIL |
| Nhiệt độ hoạt động: | -65°C ~ 150°C (TJ) |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | MXSMBJ120CA |
| Sự miêu tả: | TVS DIODE 120VWM 193VC DO214AA |
| Dòng điện - Peak Pulse (10 / 1000μs): | 3.1A |