Mua PLF0E331MCO8TD với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 2.5V |
|---|---|
| Kiểu: | Polymer |
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | - |
| Size / Kích thước: | 0.248" Dia (6.30mm) |
| Loạt: | PLF |
| Ripple hiện tại - tần số thấp: | - |
| Ripple hiện tại - tần số cao: | 5.6A @ 100kHz |
| Bao bì: | Tape & Box (TB) |
| Gói / Case: | Radial, Can |
| Vài cái tên khác: | 493-14081-2 493-14081-2-ND 493-14081-3 PLF0E331MCO8TD-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 17 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | PLF0E331MCO8TD |
| Lifetime @ Temp.: | 2000 Hrs @ 105°C |
| Spacing chì: | 0.098" (2.50mm) |
| Trở kháng: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.354" (9.00mm) |
| Mô tả mở rộng: | 330µF ±20% 2.5V Aluminum Polymer Capacitor Radial, Can 7 mOhm 2000 Hrs @ 105°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | 7 mOhm |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM POLY 330UF 20% 2.5V T/H |
| Điện dung: | 330µF |