Mua PLF1A271MDO1 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 10V |
|---|---|
| Kiểu: | Polymer |
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | - |
| Size / Kích thước: | 0.315" Dia (8.00mm) |
| Loạt: | PLF |
| Ripple hiện tại - tần số thấp: | - |
| Ripple hiện tại - tần số cao: | 4.9A @ 100kHz |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial, Can |
| Vài cái tên khác: | 493-3016 PLF1A271MDL |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 18 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | PLF1A271MDO1 |
| Lifetime @ Temp.: | 2000 Hrs @ 105°C |
| Spacing chì: | 0.138" (3.50mm) |
| Trở kháng: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.472" (12.00mm) |
| Mô tả mở rộng: | 270µF ±20% 10V Aluminum Polymer Capacitor Radial, Can 8 mOhm 2000 Hrs @ 105°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | 8 mOhm |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM POLY 270UF 20% 10V T/H |
| Điện dung: | 270µF |