Mua PM3604-200-B với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±20% |
|---|---|
| Tự cảm thử - Kết nối Trong Dòng: | 800µH |
| Size / Kích thước: | 0.550" L x 0.452" W (13.97mm x 11.48mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | PM3600 |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Vài cái tên khác: | M1234 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| Số cuộn: | 2 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | PM3604-200-B |
| Cảm - Kết nối Trong Parallel: | 200µH |
| Chiều cao: | 0.265" (6.73mm) |
| Mô tả mở rộng: | Unshielded Coil Inductor Array Inductance - Connected in Series Inductance - Connected in Parallel 470 mOhm Max DC Resistance (DCR) - Parallel Nonstandard |
| Sự miêu tả: | INDUCT ARRAY 2 COIL 200UH SMD |
| Điện trở DC (DCR) - Dòng: | 1.88 Ohm Max |
| Điện trở DC (DCR) - Song song: | 470 mOhm Max |
| Xếp hạng hiện tại - Dòng: | 330mA |
| Xếp hạng Hiện tại - Song song: | 650mA |