Mua PM43-560K-RC với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.177" L x 0.157" W (4.50mm x 4.00mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | PM43 |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 20 @ 2.52MHz |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Vài cái tên khác: | M8509TR |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 20 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | PM43-560K-RC |
| cảm: | 56µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.138" (3.50mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 1kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 12MHz |
| Mô tả mở rộng: | 56µH Unshielded Wirewound Inductor 500mA 940 mOhm Nonstandard |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 56UH 500MA 940 MOHM |
| DC Resistance (DCR): | 940 mOhm |
| Đánh giá hiện tại: | 500mA |
| Hiện tại - Saturation: | 740mA |