Mua PVM-10V221MG70E-R2 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 10V |
|---|---|
| Kiểu: | Polymer |
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | 0.331" L x 0.331" W (8.40mm x 8.40mm) |
| Size / Kích thước: | 0.315" Dia (8.00mm) |
| Loạt: | PVM |
| Ripple hiện tại - tần số thấp: | - |
| Ripple hiện tại - tần số cao: | 3.22A @ 100kHz |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Radial, Can - SMD |
| Vài cái tên khác: | 604-1193-2 PVM10V221MG70ER2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 18 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | PVM-10V221MG70E-R2 |
| Lifetime @ Temp.: | 2000 Hrs @ 105°C |
| Spacing chì: | - |
| Trở kháng: | 1.25 Ohm |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.276" (7.00mm) |
| Mô tả mở rộng: | 220µF ±20% 10V Aluminum Polymer Capacitor Radial, Can - SMD 21 mOhm 2000 Hrs @ 105°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | 21 mOhm |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM POLY 220UF 20% 10V SMD |
| Điện dung: | 220µF |