Mua PWR6327WR020JE với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±5% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±150ppm/°C |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.626" L x 0.272" W (15.90mm x 6.90mm) |
| Loạt: | PWR6327 |
| Kháng (Ohms): | 0.02 |
| Power (Watts): | 3W |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 6327 J-Lead |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 275°C |
| Số ĐẦU CẮM: | 2 |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 17 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | PWR6327WR020JE |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.268" (6.80mm) |
| Tính năng: | Current Sense, Moisture Resistant, Non-Inductive, Pulse Withstanding |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Mô tả mở rộng: | 0.02 Ohm ±5% 3W Chip Resistor 6327 J-Lead Current Sense, Moisture Resistant, Non-Inductive, Pulse Withstanding Wirewound |
| Sự miêu tả: | RES SMD 0.02 OHM 5% 3W 6327 |