Mua QXK2J155KTP với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 630V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 250V |
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Chấm dứt: | PC Pins |
| Size / Kích thước: | 1.201" L x 0.583" W (30.50mm x 14.80mm) |
| Loạt: | QXK |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 493-3556 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 18 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | QXK2J155KTP |
| Spacing chì: | 1.083" (27.50mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.976" (24.80mm) |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | 1.5µF ±10% Film Capacitor 250V 630V Polyester, Metallized Radial |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Vật liệu điện môi: | Polyester, Metallized |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 1.5UF 10% 630VDC RADIAL |
| Điện dung: | 1.5µF |