Mua R6011825XXYA với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu: | 1.5V @ 800A |
|---|---|
| Voltage - DC Xếp (VR) (Max): | 1800V (1.8kV) |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | DO-205AB, DO-9 |
| Tốc độ: | Standard Recovery >500ns, > 200mA (Io) |
| Loạt: | - |
| Xếp Thời gian phục hồi (TRR): | 11µs |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | DO-205AB, DO-9, Stud |
| Nhiệt độ hoạt động - Junction: | -65°C ~ 175°C |
| gắn Loại: | Chassis, Stud Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 12 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | R6011825XXYA |
| Mô tả mở rộng: | Diode Standard 1800V (1.8kV) 250A Chassis, Stud Mount DO-205AB, DO-9 |
| Loại diode: | Standard |
| Sự miêu tả: | DIODE GEN PURP 1.8KV 250A DO205 |
| Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR: | 50mA @ 1800V |
| Hiện tại - Trung bình sửa chữa (Io): | 250A |