Mua REG102GA-2.85/2K5 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Output: | 2.85V |
|---|---|
| Voltage - Input: | Up to 10V |
| Voltage - Dropout (tiêu biểu): | 0.15V @ 250mA |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | SOT-223-6 |
| Loạt: | - |
| điều Topology: | Positive Fixed |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | SOT-223-6 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| Số điều chỉnh: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 2 (1 Year) |
| Số phần của nhà sản xuất: | REG102GA-2.85/2K5 |
| Mô tả mở rộng: | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed Output 2.85V 250mA SOT-223-6 |
| Sự miêu tả: | IC REG LDO 2.85V 0.25A SOT223-6 |
| Hiện tại - Output: | 250mA |
| Hiện tại - Giới hạn (Min): | 340mA |