Mua RL80G561MDNASQ với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 4V |
|---|---|
| Kiểu: | Polymer |
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | - |
| Size / Kích thước: | 0.315" Dia (8.00mm) |
| Loạt: | FPCAP, RL8 |
| Ripple hiện tại - tần số thấp: | 610mA @ 120Hz |
| Ripple hiện tại - tần số cao: | 6.1A @ 100kHz |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial, Can |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 18 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | RL80G561MDNASQ |
| Lifetime @ Temp.: | 5000 Hrs @ 105°C |
| Spacing chì: | 0.138" (3.50mm) |
| Trở kháng: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.354" (9.00mm) |
| Mô tả mở rộng: | 560µF ±20% 4V Aluminum Polymer Capacitor Radial, Can 6 mOhm 5000 Hrs @ 105°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | 6 mOhm |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM POLY 560UF 20% 4V T/H |
| Điện dung: | 560µF |