Mua RT0603FRE07270RL với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±1% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±50ppm/°C |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 0603 |
| Size / Kích thước: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| Loạt: | RT |
| Kháng (Ohms): | 270 |
| Power (Watts): | 0.1W, 1/10W |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 0603 (1608 Metric) |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 155°C |
| Số ĐẦU CẮM: | 2 |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | RT0603FRE07270RL |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.022" (0.55mm) |
| Tính năng: | Moisture Resistant |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Mô tả mở rộng: | 270 Ohm ±1% 0.1W, 1/10W Chip Resistor 0603 (1608 Metric) Moisture Resistant Thin Film |
| Sự miêu tả: | RES SMD 270 OHM 1% 1/10W 0603 |