Mua S4010DRP với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Về nhà nước (VTM) (Max): | 1.6V |
|---|---|
| Điện áp - Nhà Tắt: | 400V |
| Voltage - Cổng kích hoạt (VGT) (Max): | 1.5V |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | TO-252, (D-Pak) |
| Loạt: | - |
| Loại SCR: | Standard Recovery |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 |
| Vài cái tên khác: | S4010D RP S4010DTR |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 11 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | S4010DRP |
| Mô tả mở rộng: | SCR 400V 10A Standard Recovery Surface Mount TO-252, (D-Pak) |
| Sự miêu tả: | SCR NON-SENS 400V 10A TO-252AA |
| Hiện tại - Mở Nhà nước (It (RMS)) (Max): | 10A |
| Hiện tại - Mở Nhà nước (It (AV)) (Max): | 6.4A |
| Hiện tại - Tắt Nhà nước (Max): | 10µA |
| Hiện tại -. Không Rep Surge 50, 60Hz (ITSM): | 83A, 100A |
| Hiện tại - Hold (Ih) (Max): | 30mA |
| Hiện tại - Cổng kích hoạt (IGT) (Max): | 15mA |