Mua SDR0703-101KL với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.256" L x 0.177" W (6.50mm x 4.50mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | SDR0703 |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 33 @ 796kHz |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Vài cái tên khác: | SDR0703-101KL-ND SDR0703101KL |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 20 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | SDR0703-101KL |
| cảm: | 100µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.106" (2.70mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 100kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 11MHz |
| Mô tả mở rộng: | 100µH Unshielded Wirewound Inductor 270mA 1.56 Ohm Max Nonstandard |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 100UH 270MA 1.56 OHM |
| DC Resistance (DCR): | 1.56 Ohm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 270mA |
| Hiện tại - Saturation: | 400mA |