Mua SMP100MC-230 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - Nhà Tắt: | 230V |
|---|---|
| Voltage - Breakover: | 285V |
| Loạt: | SMP, TRISIL™ |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | DO-214AA, SMB |
| Vài cái tên khác: | 497-4300-2 |
| Số Elements: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | SMP100MC-230 |
| Sự miêu tả: | TRISIL 100A 230V BIDIRECT SMB |
| Dòng điện - Peak Pulse (8 / 20μs): | 300A |
| Dòng điện - Peak Pulse (10 / 1000μs): | 100A |
| Hiện tại - Hold (Ih): | 150mA |
| Điện dung: | 40pF |