Mua SN74F2373DWRG4 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 4.5 V ~ 5.5 V |
|---|---|
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 20-SOIC |
| Loạt: | 74F |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 20-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| Loại đầu ra: | Tri-State |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 70°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | SN74F2373DWRG4 |
| Loại logic: | D-Type Transparent Latch |
| mạch độc lập: | 1 |
| Mô tả mở rộng: | D-Type Transparent Latch Channel 8:8 IC Tri-State 20-SOIC |
| Sự miêu tả: | IC D-TYPE LATCH SGL 3-ST 20SOIC |
| Thời gian trễ - Tuyên truyền: | 7.3ns |
| Hiện tại - Đầu ra cao, thấp: | 3mA, 12mA |