Mua SRF0703-471M với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±20% |
|---|---|
| Tự cảm thử - Kết nối Trong Dòng: | 1.88mH |
| Size / Kích thước: | 0.299" L x 0.299" W (7.60mm x 7.60mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | SRF0703 |
| Bao bì: | Original-Reel® |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Vài cái tên khác: | SRF0703-471MDKR |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| Số cuộn: | 2 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 20 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | SRF0703-471M |
| Cảm - Kết nối Trong Parallel: | 470µH |
| Chiều cao: | 0.142" (3.60mm) |
| Mô tả mở rộng: | Shielded Coil Inductor Array Inductance - Connected in Series Inductance - Connected in Parallel 2.82 Ohm Max DC Resistance (DCR) - Parallel Nonstandard |
| Sự miêu tả: | INDUCT ARRAY 2 COIL 470UH SMD |
| Điện trở DC (DCR) - Dòng: | 11.22 Ohm Max |
| Điện trở DC (DCR) - Song song: | 2.82 Ohm Max |
| Độ bão hòa hiện tại - Dòng: | 180mA |
| Bão hòa hiện tại - song song: | 370mA |
| Xếp hạng hiện tại - Dòng: | 173mA |
| Xếp hạng Hiện tại - Song song: | 350mA |