Mua SRR0906-181YL với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±15% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.413" L x 0.374" W (10.50mm x 9.50mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | SRR0906 |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 40 @ 796kHz |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 20 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | SRR0906-181YL |
| cảm: | 180µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.248" (6.30mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 1kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 5.5MHz |
| Mô tả mở rộng: | 180µH Shielded Wirewound Inductor 520mA 820 mOhm Max Nonstandard |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 180UH 520MA 820 MOHM |
| DC Resistance (DCR): | 820 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 520mA |
| Hiện tại - Saturation: | 700mA |