Mua SRR1005-122K với BYCHPS
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.500" L x 0.394" W (12.70mm x 10.00mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | SRR1005 |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 58 @ 252kHz |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 22 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | SRR1005-122K |
| cảm: | 1.2mH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.205" (5.20mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 1kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 2MHz |
| Mô tả mở rộng: | 1.2mH Shielded Wirewound Inductor 200mA 3.6 Ohm Max Nonstandard |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 1.2MH 200MA 3.6 OHM |
| DC Resistance (DCR): | 3.6 Ohm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 200mA |
| Hiện tại - Saturation: | 290mA |