Mua SRR1210A-151M với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | - |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.472" L x 0.472" W (12.00mm x 12.00mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | SRR1210A |
| xếp hạng: | AEC-Q200 |
| Q @ Freq: | 12 @ 796kHz |
| Bao bì: | Original-Reel® |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Vài cái tên khác: | SRR1210A-151MDKR |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 20 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | SRR1210A-151M |
| cảm: | 150µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.394" (10.00mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 1kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 2.2MHz |
| Mô tả mở rộng: | 150µH Shielded Inductor 2.2A 190 mOhm Max Nonstandard |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 150UH 2.2A 190 MOHM |
| DC Resistance (DCR): | 190 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 2.2A |
| Hiện tại - Saturation: | 1.8A |