Mua SRR1260-151K với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.492" L x 0.492" W (12.50mm x 12.50mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | SRR1260 |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 20 @ 796kHz |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Vài cái tên khác: | SRR1260-151K-ND SRR1260-151KTR SRR1260151K |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | SRR1260-151K |
| cảm: | 150µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.256" (6.50mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 100kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 5MHz |
| Mô tả mở rộng: | 150µH Shielded Wirewound Inductor 1.55A 260 mOhm Max Nonstandard |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 150UH 1.55A 260 MOHM |
| DC Resistance (DCR): | 260 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 1.55A |
| Hiện tại - Saturation: | 1.55A |