Mua SRR4018-270Y với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±30% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.189" L x 0.189" W (4.80mm x 4.80mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | SRR4018 |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 7 @ 2.52MHz |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 1919 (4848 Metric) |
| Vài cái tên khác: | SRR4018-270Y-ND SRR4018270Y |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 20 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | SRR4018-270Y |
| cảm: | 27µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.079" (2.00mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 100kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 23MHz |
| Mô tả mở rộng: | 27µH Shielded Wirewound Inductor 770mA 370 mOhm Max 1919 (4848 Metric) |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 27UH 770MA 370 MOHM |
| DC Resistance (DCR): | 370 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 770mA |
| Hiện tại - Saturation: | 600mA |