Mua STD12NF06T4 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| VGS (th) (Max) @ Id: | 4V @ 250µA |
|---|---|
| Vgs (Tối đa): | ±20V |
| Công nghệ: | MOSFET (Metal Oxide) |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | D-Pak |
| Loạt: | STripFET™ II |
| Rds On (Max) @ Id, VGS: | 100 mOhm @ 6A, 10V |
| Điện cực phân tán (Max): | 30W (Tc) |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 |
| Vài cái tên khác: | 497-3154-2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 175°C (TJ) |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 26 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | STD12NF06T4 |
| Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds: | 315pF @ 25V |
| Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs: | 12nC @ 10V |
| Loại FET: | N-Channel |
| FET Feature: | - |
| Mô tả mở rộng: | N-Channel 60V 12A (Tc) 30W (Tc) Surface Mount D-Pak |
| Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On): | 10V |
| Xả để nguồn điện áp (Vdss): | 60V |
| Sự miêu tả: | MOSFET N-CH 60V 12A DPAK |
| Hiện tại - Drain liên tục (Id) @ 25 ° C: | 12A (Tc) |