Mua STTH12004TV1 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu: | 1.2V @ 60A |
|---|---|
| Voltage - DC Xếp (VR) (Max): | 400V |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | ISOTOP® |
| Tốc độ: | Fast Recovery = 200mA (Io) |
| Loạt: | - |
| Xếp Thời gian phục hồi (TRR): | 90ns |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | ISOTOP |
| Vài cái tên khác: | 497-5023-5 |
| Nhiệt độ hoạt động - Junction: | 150°C (Max) |
| gắn Loại: | Chassis Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | STTH12004TV1 |
| Mô tả mở rộng: | Diode Array 2 Independent Standard 400V 60A Chassis Mount ISOTOP |
| Loại diode: | Standard |
| Cấu hình diode: | 2 Independent |
| Sự miêu tả: | DIODE MODULE 400V 60A ISOTOP |
| Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR: | 50µA @ 400V |
| Hiện tại - Trung bình sửa chữa (Io) (mỗi Diode): | 60A |