Mua STW13NK60Z với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| VGS (th) (Max) @ Id: | 4.5V @ 100µA |
|---|---|
| Vgs (Tối đa): | ±30V |
| Công nghệ: | MOSFET (Metal Oxide) |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | TO-247-3 |
| Loạt: | SuperMESH™ |
| Rds On (Max) @ Id, VGS: | 550 mOhm @ 4.5A, 10V |
| Điện cực phân tán (Max): | 150W (Tc) |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | TO-247-3 |
| Vài cái tên khác: | 497-3257-5 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 150°C (TJ) |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 18 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | STW13NK60Z |
| Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds: | 2030pF @ 25V |
| Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs: | 92nC @ 10V |
| Loại FET: | N-Channel |
| FET Feature: | - |
| Mô tả mở rộng: | N-Channel 600V 13A (Tc) 150W (Tc) Through Hole TO-247-3 |
| Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On): | 10V |
| Xả để nguồn điện áp (Vdss): | 600V |
| Sự miêu tả: | MOSFET N-CH 600V 13A TO-247 |
| Hiện tại - Drain liên tục (Id) @ 25 ° C: | 13A (Tc) |