Mua TAP800J10RE với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±5% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±150ppm/°C |
| Size / Kích thước: | 2.559" L x 2.362" W (65.00mm x 60.00mm) |
| Loạt: | TAP800 |
| Kháng (Ohms): | 10 |
| Power (Watts): | 800W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Box |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 150°C |
| gắn Feature: | Flanges |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 14 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | TAP800J10RE |
| Chì Phong cách: | M5 Threaded |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 1.280" (32.50mm) |
| Tính năng: | - |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Sự miêu tả: | RES CHAS MNT 10 OHM 5% 800W |