Mua THS3001HVCDGN với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - Cung cấp, Single / Dual (±): | 9 V ~ 37 V, ±4.5 V ~ 18.5 V |
|---|---|
| Voltage - Input offset: | 1mV |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 8-MSOP-PowerPad |
| Tốc độ quay: | 6500 V/µs |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width) Exposed Pad |
| Loại đầu ra: | - |
| Vài cái tên khác: | THS3001HVCDGNG4 THS3001HVCDGNG4-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 70°C |
| Số Mạch: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | THS3001HVCDGN |
| Gain Bandwidth sản phẩm: | 1.75GHz |
| Mô tả mở rộng: | Current Feedback Amplifier 1 Circuit 8-MSOP-PowerPad |
| Sự miêu tả: | IC OPAMP CFA 1.75GHZ 8MSOP |
| Hiện tại - Cung cấp: | 6.9mA |
| Hiện tại - Output / Channel: | 120mA |
| Hiện tại - Bias Input: | 2µA |
| Loại khuếch đại: | Current Feedback |
| 3dB băng thông: | 420MHz |