Mua TL104K10R0 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±10% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±250ppm/°C |
| Size / Kích thước: | 4.094" L x 1.012" W (104.00mm x 25.70mm) |
| Loạt: | TL |
| Kháng (Ohms): | 10 |
| Power (Watts): | 158W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Modular |
| Vài cái tên khác: | OHTL104K10R0 OHTL104K10R0-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Feature: | Flanges |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 8 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | TL104K10R0 |
| Chì Phong cách: | Quick Connects, 0.250" (6.35mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Tính năng: | - |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Sự miêu tả: | RES CHAS MNT 10 OHM 10% 158W |