Mua TLV713285PDQNR với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Output: | 2.85V |
|---|---|
| Voltage - Input: | Up to 5.5V |
| Voltage - Dropout (tiêu biểu): | 0.246V @ 150mA |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 4-X2SON (1x1) |
| Loạt: | - |
| điều Topology: | Positive Fixed |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 4-XDFN Exposed Pad |
| Vài cái tên khác: | 296-40655-2 TLV713285PDQNR-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| Số điều chỉnh: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | TLV713285PDQNR |
| Mô tả mở rộng: | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed Output 2.85V 150mA 4-X2SON (1x1) |
| Sự miêu tả: | IC REG LDO 2.85V 0.15A 4X2SON |
| Hiện tại - Output: | 150mA |
| Hiện tại - Giới hạn (Min): | 180mA |